ปรับราคาขายเหลือ 6000 บาท ราคารวมค่าส่ง ems แล้ว lg g4 ฝาหนังสีฟ้า...

การสนทนาใน 'LG Club' เริ่มโดย KP Kan-Korn, 12 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KP Kan-Korn

KP Kan-Korn Guest

0
    0
    0
    ปรับราคาขายเหลือ 6000 บาท ราคารวมค่าส่ง ems แล้ว
    lg g4 ฝาหนังสีฟ้า การใช้งานปกติทุกอย่าง อุปกรณ์แท้ครบกล่อง ขาดหูฟัง หน้าจอติดฟิล์มกระจกแล้ว
    บอร์ด lot.603 ประกันหมดแล้ว แต่ลงปิด cpu 2 core กัน bootloop แล้ว

2. KP Kan-Korn

0
    0
    0
    แอนดรอย 6.0 v20h

3. KP Kan-Korn

0
    0
    0
    สนใจสอบถามได้คับ

4. KP Kan-Korn

0
    0
    0
  5. ไม่เกี่ยวกับซื้อนะ ครับ 5555 ขอสอบถามหน่อยครับ จะปิด core 2 ตัวหลังทำยังไงครับ หรือแนะนำคลิปมาหน่อยจะขอบคุณมากครับผม ^^

6. KP Kan-Korn

0
    0
    0
    ปิด cpu 2 core แล้วคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้