ฮ่องกง Lg v20 มีโฆษณามากกว่าซัมซุง เดี๋ยวก็ซื้อซะเลยนี่

การสนทนาใน 'LG Club' เริ่มโดย Veeraphon Sahastharachai, 13 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ฮ่องกง Lg v20 มีโฆษณามากกว่าซัมซุง
    เดี๋ยวก็ซื้อซะเลยนี่

1. น่าซื้อมากค่ะ ส่วนตัวลองเล่นของลูกค้าประทับใจมาก จัดเต็มเลย

2. ทำไมผมถึงไม่เจอง่ะ 55555
    ไปแบบแถวๆฌรงแรมไกด์บอกเป็นย่านขายมือถือ เจอแต่ร้าน vivo กับ oppo อย่างเยอะ 55555 ป้ายรถเมล์แอบเห็น mi note 2 อย่างสวยอยู่ครั้งนึงเองครับ 55555

3. มา mong kok ถนน argyle เลยครับ เพียบ

4. Katzanai Danai

Katzanai Danai Guest

0
    0
    0
    ราคาประมาณเท่าไรคับ

5. ไม่ได้ถามเลยครับ เพราะไม่กล้าซื้อของหิ้ว
    แต่อยู่นี่เห็นคนใช้ lg g4 บ้างนะ

6. Topsapoll Ntcwnt

Topsapoll Ntcwnt Guest

0
    0
    0
    ที่เกาหลี V20 มีขายตรึมชนิดที่ มีขายตามซอยบ้านพัก คนส่วน มากก็ใช้ V10กัน และยี่ห้อ แปลกๆอื่นๆ

เดี๋ยวรอบ้านเราโปรโมต G6 ครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้