มีใคร เคลมจอเกิน 1 รอบมังครับ อยากทราบว่า รอบที่ 2 และ รอบต่อๆไป...

การสนทนาใน 'LG Club' เริ่มโดย Pacharapol Weerahong, 11 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใคร เคลมจอเกิน 1 รอบมังครับ
    อยากทราบว่า รอบที่ 2 และ รอบต่อๆไป พนักงานให้เคลมไหมครับ หรือว่าต้องอาการหนักจริงๆ
    คือของผม เคลมมา1รอบเเล้ว และตอนเปลี่ยนบอร์ดก็เปลี่ยนอีกรอบ
    และตอนนี้ ถ้าเครื่องเย็นๆปกติ จะไม่เเสดงอาการ เเต่พอเริ่มมีความร้อน จอก็จะขึ้นขอบเเดงแบบ ชัดเจนมาก

ปล. ที่ริชมอนต์ มีจอพร้อมเปลี่ยนเลยไหมครับ

1. เปลี่ยนอีกก็เป็นอีก

2. Pitya Promjun

Pitya Promjun Guest

0
    0
    0
    ผมรอบสองเคลมจอลอกเขาเปลี่ยนบอร์ดให้ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้