สอบถามครับ pixel 32 gb ของเพื่อนผมมีปัญหา ต่อ data 4g ของ ais ได้ แต่ใช้ไปซักพัก...

การสนทนาใน 'Google Pixel Phone Club' เริ่มโดย Kim A Tee, 12 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kim A Tee

Kim A Tee Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับ pixel 32 gb ของเพื่อนผมมีปัญหา ต่อ data 4g ของ ais ได้ แต่ใช้ไปซักพัก จะไม่มีเน็ตวิ่งทั้งๆที่อยู่กลางเมือง (สยาม) ไม่ทราบว่าใครพบปัญหานี้บ้างครับ?

2. Chanon Nangrhok

Chanon Nangrhok Guest

0
    0
    0
    อาจเป็นที่เครือข่ายนะครับ

3. Kim A Tee

0
    0
    0
    เป็นค่อนข้างถี่ครับ อาทิตย์กว่าได้เลย เป็นทุกวันช่วงๆ

4. Kim A Tee

0
    0
    0
    หรือมันมีแบ่ง model เครือข่ายอะไรไหมครับ

5. ลองคืนค่าโรงงานรึยังครับ

6. Kim A Tee

0
    0
    0
    เดี๋ยวลองดูครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้