อะไรจะสวยจังปังเวอร์5555เช็ดนำ้ลายแพพพ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย ธนพงษ์ แสงนาคเงิน, 9 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    อะไรจะสวยจังปังเวอร์5555เช็ดนำ้ลายแพพพ

1. ของแถมหรอคับอันนี้

2. ใช่ครับขอภาพสมาชิกมางับ555สวยอะ

3. ดูดีมีราคาคับ

4. มีรีโมท มาให้มั้ยคับ

5. Paisan Nongnuang

Paisan Nongnuang Guest

0
    0
    0
    มีขาแบบนี้แยกขายไม๊คับ

6. ในตู้กันชื้นของเพียบ?คะ

7. Best Hugo

Best Hugo Guest

0
    0
    0
    เหมือนของพวก fotopro ไรงี้เลย

8. ขานี้ซื้อมา 12000 ครับ

9. หัวจับนั้น ซื้อจากไหนครับอิอิ มีขาตั้งกล้องไม่ได้ใช้งานอยากหาหัวมาหนีบ P9+ บ้าง

10. ขาตั้งไปซื้อร้านขายกล้องก็ได้ครับ ราคาตั้งแต่ 500-เป็นหมื่น ส่วนตัวจับโทรศัพท์ 60บาทครับร้านไดโซะ หรือเสือป่าก็มี...ตอนนี้ผมเก็บตังซื้อขาตั้งอยู่ อิอิ

11. เอามาจากก้านเซลฟี่ที่ขายตามตลาดนัดทั่วไปครับ ขอแค่ข้างล่างเป็นเกลียวในก็พแ

12. ยืดสูงได้แค่ไหนเนี่ย :3

13. มีแยกขายมั้ยครับ

14. ยืดสูงสุดได้ 1.5 เมตร รับน้ำหนักได้ 5 กิโลกรัม ขาทำจากคาร์บอนไฟเบอร์ หัวบอลปรับความหนืดได้ครับ

15. ผมอยากได้เพลท จับกล้องมีที่ไหนขายบ้างครับ

16. น้ำหนักขารวมหัวบอล 1.2 กิโลกรัมครับ

17. ตัวนี้ซีรุยตัวเทพ

18. ตัวคาลิปเปอร์ผลไปเอามาจากก้านเซลฟี่ที่ขายตามท้องตลาดทั่วไปครับ ขอแค่เป็นเกลียวใน

19. ตัวจับราคาไม่ถึง 100 บาทเองด้วยครับ

20. พี่ครับ ลายน้ำทำอย่างไรคับ

21. Nattaphon Sadapsan แบบนี้ๆ

22. วัดรูปให้ตรงเปิดตรงไหนครับ

23. Bell Horus

Bell Horus Guest

0
    0
    0
    หัวยึดกริปล็อคมันมีขายแยกมั้ยอ่ะครับ ขี้เกียจถอดจาก dslr สลับกับมือถือ

ของมันคู่กัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้