อยากรู้เกี่ยวกับ GPS ของ p9 หน่อยว่าเป็นยังไงบ้างเพื่อตัดสินใจ ( เอาไว้เล่น Pokemon...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Lunaala Moone, 9 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Lunaala Moone

Lunaala Moone Guest

0
    0
    0
    อยากรู้เกี่ยวกับ GPS ของ p9 หน่อยว่าเป็นยังไงบ้างเพื่อตัดสินใจ ( เอาไว้เล่น Pokemon go ) ขอบคุณคะ

2. จากเสียงลือเสียงเล่าอ้าง เขาว่ามันไม่ตรงอ่ะครับ แต่สำหรับผมมันก็โอเคนะ อย่างน้อยมันก็ไม่โดดไปโน่นไปนี่เหมือน Zenfone 2

3. มันเด้งๆ นิดหน่อยครับ บางเวลา เอ๋อๆ เดินไปแล้ว ในเกมส์ ยังอยู่ที่เดิม

4. โปเกมอนไม่ได้เล่น แต่ใช้นำทางก็แม่นดีนะครับ

5. เวลาใช้นำทาง ok เลย ครับ

6. ปาบอลค้างบางจังหว่ะ ส่วนมากจะค้างคับ

7. ปาบอลค้างไม่น่าเกี่ยวกับมือถือครับ ของผมเล่นไม่เคยค้าง อาจจะเป็นที่เกมส์เอง

8. Siwat Reepol

Siwat Reepol Guest

0
    0
    0
    จากที่เคยใช้ทั้ง ซัมซุง ไอโฟน ถ้าเรื่อง จีพีเอส ไอโฟนแม่นกว่าครับ แต่เรื่องกล้อง พี9 เห็นๆ

9. Niwat Lee

Niwat Lee Guest

0
    0
    0
    เข้าในตึก บอด GPS ข้างนอกพอได้อยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้