สอบถามสมาชิกครับ Quick charge เสีย ได้เป็นของแถมมากับ P9 ยังไม่เกิน 7 วัน...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย CoCoe Thitiphong Phochaisan, 9 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามสมาชิกครับ Quick charge เสีย ได้เป็นของแถมมากับ P9 ยังไม่เกิน 7 วัน เปลี่ยนให้ใหม่ รึ ต้องส่งซ้อมครับ ซื้อที่แบรนด์ช็อป Huawei ก่อนจะเสียก็มีอาการชาจเข้าบ้างไม่เข้าบ้าง

1. อุปกรณ์ที่แถม ลองนำไปเปลี่ยนดูก่อนนะครับ ปรกติยี่ห้ออื่น ของแถมไม่ประกัน ลองถามที่ชอปเลยครับ

2. อปก ประกัน 6 เดือนแทบทุกยี่ห้อ

3. เดี่ยวจะลองไปถามพรุ้งนี้เลยครับ

4. Quick Charge ของ huawei เองหรือเปล่าครับที่แถม แต่ถ้าเป็นยี่ห้อโนเนมทั่วไปไม่น่ามีประกัน

5. ใหม่ๆยังไม่แกะพลาสติก ออกเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้