อยากได้ font ไทยน่ารักๆ มีใครทราบวิธีลงมั๊ยคะ ขอบคุณค่ะ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Tiwa Tiwawan, 9 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tiwa Tiwawan

Tiwa Tiwawan Guest

0
    0
    0
    อยากได้ font ไทยน่ารักๆ มีใครทราบวิธีลงมั๊ยคะ

ขอบคุณค่ะ

2. play store เลย Thai Fonts for Android มีให้เลือกเพียบ

3. Moji Chanaboon

Moji Chanaboon Guest

0
    0
    0
    เข้ากลุ่มนี้เลยค่ะ มีน่ารักเพียบเลย

4. Napadol Montree

Napadol Montree Guest

0
    0
    0
    พอได้มั้ยครับ

5. Kanyapak In

Kanyapak In Guest

0
    0
    0
    อันนี้วิธีเปลี่ยนแอดมินทำไว้ลองศึกษาดูนะคะเผื่อเป็นแนวทาง มี font ให้ด้วยนิดหน่อย

You must be registered for see links

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้