สวัสดีค่ะ ตอนนี้ใช้มา 2-3 เดือนละ ไม่มีปัญหาอะไรเลย หงุดหงิดกับแป้นพิมอย่างเดียว...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Numtip Stetae Booncharoen, 28 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีค่ะ ตอนนี้ใช้มา 2-3 เดือนละ ไม่มีปัญหาอะไรเลย หงุดหงิดกับแป้นพิมอย่างเดียว ต้องทำอย่างไรเวลาพิมถึงจะไม่สั่นคะ?

1. Art Rattakorn

Art Rattakorn Guest

0
    0
    0
    ั้ ตั้งค่า- ตั้งค่าขั้นสูง-ภาษาและแป้นพิมพ์-เลือกแป้นพิมพ์ที่ใช้- ค่ากำหนด-เลือกปิด "สั่นเมื่อกดปุ่ม"

2. เทสเทส ได้แล้ว เย้~

3. Wanwisa Nuampan

Wanwisa Nuampan Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้