สอบถามครับ อัพ 8.0 แล้ว เมนู back home recent หายอะคับ แก้ยังไงวานผู้รู้ครับ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย KruMond Amorn Chaiyasao, 4 เมษายน 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ
    อัพ 8.0 แล้ว เมนู back home recent หายอะคับ แก้ยังไงวานผู้รู้ครับ

1. Mynok Kisschu

Mynok Kisschu Guest

0
    0
    0
    ตัวนั้นไม่มีแล้วค่ะใช้ตัวนี้แทน

2. Mynok Kisschu

Mynok Kisschu Guest

0
    0
    0
    ถ้าจะใช้ตัวล็อคกดค้างหน้าจอเอาในวิดเก็ตแทนค่ะ

3. ขอลองแปปครับ

4. ยังมีอยู่ครับ แถม มีให้เลือกเยอะกว่าเดิมด้วย

5. ได้แล้วครับ พึงถอย พี10 มาได้ไม่กี่วันมันอัพ 8.0 งง เลยครับ ขอบคุณทุกคอมเม้นครับ

6. ßänk Inthamara

ßänk Inthamara Guest

0
    0
    0
    ถามนิดนึงครับใช้ธีมตัวไหน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้