เวลาเล่นเกมส์ pubg จอชอบมืดครับ มองแทบไม่เห็นเด่วมืด เด่วสว่าง แนะนำตั้งค่าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย จิรัฐ เฟื่องฟูพิทักษ์, 4 เมษายน 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    เวลาเล่นเกมส์ pubg จอชอบมืดครับ มองแทบไม่เห็นเด่วมืด เด่วสว่าง แนะนำตั้งค่าหน่อยครับ

1. หลังจากอัพ 8.0 ใช่ไหมครับตอนแรกผมก็เป็นตอนนี้มันหายไปเฉยๆเลยงงเหมือนกัน

2. Kemmarin Seenuan

Kemmarin Seenuan Guest

0
    0
    0
    ของผ้มp10 คับเปนเหมือนกัลตอนเร่นpupg ตอนนั้นเครื่องร้อนมากแต่พอเครื่องเย้นก้หาย ไม่ทราบว่าเกี่ยวรึป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้