ราคาp9ที่ห้างตอนนี้ป้ายเหลือง5999น่าซื้อน่าใช้ไหมครับถามความคิดเห็นหน่อย

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย นิพนธ์ คณฑีวงษ์, 4 เมษายน 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ราคาp9ที่ห้างตอนนี้ป้ายเหลือง5999น่าซื้อน่าใช้ไหมครับถามความคิดเห็นหน่อย

1. Nawi Tith

Nawi Tith Guest

0
    0
    0
    หืม มือสองจะเหลือเท่าไหร่แล้วหนิTT

2. ห้างไหนครับ

3. Chotima Watana

Chotima Watana Guest

0
    0
    0
  4. หูย ถูกมาก

5. Don Sahasawas

Don Sahasawas Guest

0
    0
    0
    ผมซื้อตั้ง7500 @บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

6. มันป้ายเหลืองอ่ะครับผมไม่แน่ใจรายละเอียดลดราคาหรือตัวโชว์ดูเมื่อวานคิดจะเอาเป็นเครื่องสำรอง

7. น่าซื้อครับ ราคาดีมากๆด้วยแหล่ะ

8. ซื้อเลย ว่าจะซื้อเป็นเครื่องสำรอง5555

5990 ได้เครื่องเรือธง

9. ไม่ต้องดีใจ55ไปถามมาล่ะราคา5994บาทเครื่องตัวโชว<_>

เห็นในเพจประกาศขายมือหนึ่งอยู่8,500ครับราคานี้เป็นราคาเครื่องโชว์ประกันไม่มีหรือเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้