สอบถามหน่อยครับ P10PLUS เสียบสายชาร์จแล้ว ไม่ขึ้นว่าซุปเปอร์ชาร์จ ชาร์จเข้าช้ามาก...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Wichaiyut Tipsumontha, 4 เมษายน 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ
    P10PLUS เสียบสายชาร์จแล้ว
    ไม่ขึ้นว่าซุปเปอร์ชาร์จ
    ชาร์จเข้าช้ามาก เป็นอะไรครับ แก้ได้ไหมครับ
    อยู่ดีๆก็เป็นครับ ขอบคุณครับ

1. Triple King

Triple King Guest

0
    0
    0
    อุปกรณ์ทั้งอแดปเตอร์และสายชาจท์ของแท้ที่แถมมารึป่าวครับ

2. ใช่ครับ ปกติก็ขึ้นครับ เพิ่งเป็นได้ 2 วัน งงเลย แล้วชาร์จช้ามากครับ

3. Triple King

0
    0
    0
    ชิปที่สายเสียมั้งต้องลองเปลี่ยนสาย

4. มีรับประกันไหมครับ เพิ่งซื้อมาได้ 4 เดือนครับ

5. Triple King

0
    0
    0
    สายไม่แน่ใจว่ารับแค่ไหนคุ้นๆว่า6เดือน

6. ขอบคุณครับ

7. แล้วแบบ ขึ้นซุปชาร์ท แล้วอีก 2 นาที กลายเป็นธรรมดา

8. สายน่าจะพังเปล่าครับ เดี๋ยววันนี้ลองไปถามศูนย์ก่อนครับ

9. งงเลยครับ ใช้ได้เฉยเลย

10. และแล้วก็เป็นแบบเดิม

11. ผมซื้อสายจาก ลาซาด้า ก็เป็น

เซงเลยครับ เป็นๆหายๆ งง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้