มีใครเจอปัญหากล้องหลังมัวเหมือนผมไหมครับ พึ่งเป็นวันนี้เลย p10 ครับ แล้วแก้กันยังไงครับ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย กรีฑา ธรรมอาดูล, 3 เมษายน 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครเจอปัญหากล้องหลังมัวเหมือนผมไหมครับ พึ่งเป็นวันนี้เลย p10 ครับ แล้วแก้กันยังไงครับ

1. p10+ก้อเจอคะตั้งแต่อัพ

2. Plarung Bong

Plarung Bong Guest

0
    0
    0
  3. เช็ดเลนส์ยังครับเพื่อมีคราบนิ้วมือเฉยๆ

4. อาการฮิตคับ น่าจะเข้าศูนย์สถานเดียว

5. ต้องแตะโฟกัสก่อนไหมจึงตะหายเบลอ

6. Jrs Phanthachitt

Jrs Phanthachitt Guest

0
    0
    0
    โชคดี ที่ไม่เป็น!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้